LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY

Giờ Chủ VS Khách

Lịch Thi Đấu C1 Châu Á

21:30 Al Wahda(UAE) vs Al Rayyan
22:00 Quwa Al Jawiya vs Tractor SC
00:00 Persepolis vs FC Goa
01:00 Foolad Khozestan vs Al Nasr (KSA)
01:00 Al Sharjah vs Pakhtakor
01:00 Al Sadd vs Wihdat

Lịch Thi Đấu Copa Libertadores

05:15 Dep.Tachira vs Olimpia Asuncion
05:15 Always Ready vs Internacional/RS
05:15 Argentinos Jun. vs Nacional Montevideo
05:15 Santos/SP vs Barcelona SC
07:30 Sporting Cristal vs Sao Paulo/SP
07:30 Velez Sarsfield vs Flamengo/RJ

Lịch Thi Đấu Ngoại Hạng Anh

02:00 Chelsea vs Brighton

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất Anh

00:00 Brentford vs Cardiff City
00:00 Norwich vs Watford
01:00 Swansea City vs QPR
01:00 Preston North End vs Derby County
01:00 Sheffield Wed. vs Blackburn Rovers

Lịch Thi Đấu VĐQG Italia

01:45 Verona vs Fiorentina

Lịch Thi Đấu VĐQG Đức

23:30 FC Koln vs Leipzig
01:30 A.Bielefeld vs Schalke 04
01:30 Ein.Frankfurt vs Augsburg
01:30 Bayern Munich vs B.Leverkusen

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Đức

23:30 Wurzburger 1 vs Darmstadt 1
23:30 Erzgebirge Aue vs Nurnberg
23:30 Greuther Furth vs Ein.Braunschweig
23:30 Hamburger vs Karlsruher

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Pháp

01:00 Niort vs Troyes
01:00 Pau FC vs Auxerre
01:00 Paris FC vs Clermont
01:00 Caen vs Dunkerque
01:00 Chateauroux vs Rodez
01:00 Grenoble vs Sochaux
01:00 Guingamp vs Chambly
01:00 Amiens vs Valenciennes
01:00 Nancy vs Ajaccio

Lịch Thi Đấu VĐQG Bồ Đào Nha

02:00 Pacos Ferreira vs SC Farense

Lịch Thi Đấu VĐQG Ba Lan

22:59 Warta Poznan vs Rakow Czestochowa
22:59 Pogon Szczecin vs Gornik Zabrze
01:30 Lech Poznan vs Lechia GD
01:30 Slask Wroclaw vs Podbeskidzie

Lịch Thi Đấu VĐQG Bulgaria

20:00 Slavia Sofia vs Botev Vratsa
22:15 Arda Kardzhali vs Etar
00:30 Cherno More vs Botev Plovdiv

Lịch Thi Đấu VĐQG Croatia

22:00 Sibenik 1 vs HNK Gorica 1
00:05 Slaven Belupo vs Hajduk Split

Lịch Thi Đấu VĐQG Estonia

22:45 Tulevik Viljandi vs Flora Tallinn
22:59 Tammeka Tartu vs TJK Legion

Lịch Thi Đấu VĐQG Hungary

22:30 Zalaegerzseg vs Budafoki MTE
01:00 Ferencvaros vs Ujpest

Lịch Thi Đấu VĐQG Ireland

01:45 Drogheda Utd vs Shamrock Rovers
01:45 Derry City vs Dundalk
01:45 Bohemians vs Sligo Rovers
01:45 St. Patrick's vs Waterford Utd
01:45 Longford Town vs Finn Harps

Lịch Thi Đấu VĐQG Lithuania

21:00 Zalgiris vs Dziugas FC
22:59 Suduva vs Dainava Alytus
01:00 FK Riteriai vs FK Panevezys

Lịch Thi Đấu VĐQG Romania

20:45 Hermannstadt vs Astra Giurgiu
22:59 Viitorul C. vs Gaz Metan Medias
01:30 Dinamo Bucuresti vs UTA Arad

Lịch Thi Đấu VĐQG Slovenia

20:00 CM Celje vs Aluminij
22:15 Maribor vs Domzale

Lịch Thi Đấu VĐQG Séc

20:00 Banik Ostrava vs Mlada Boleslav
20:00 C. Budejovice vs Sigma Olomouc
22:00 Jablonec vs MFk Karvina

Lịch Thi Đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 Kayserispor vs Genclerbirligi
20:00 Rizespor vs Konyaspor
20:00 Fatih Karagumruk vs Goztepe
22:59 Sivasspor vs Besiktas
22:59 Hatayspor vs Antalyaspor

Lịch Thi Đấu VĐQG Wales

01:45 Connah's QN vs Bala Town
01:45 Flint Town Utd vs Newtown AFC
01:45 Barry Town vs Penybont
01:45 Cefn Druids AFC vs Aberystwyth
01:45 Cardiff Metropolitan vs Haverfordwest
01:45 Caernarfon Town vs The New Saints

Lịch Thi Đấu VĐQG Áo

23:30 Hartberg vs St.Polten
23:30 SCR Altach vs Admira
01:30 Austria Wien vs SV Ried

Lịch Thi Đấu VĐQG Hàn Quốc

17:00 Gangwon vs Gwangju
17:30 Pohang Steelers vs Suwon FC

Lịch Thi Đấu VĐQG Trung Quốc

19:00 Chongqing Lifan vs Shandong Taishan
19:00 Guangzhou FC vs Guangzhou City

Lịch Thi Đấu VĐQG Jordan

02:30 Sheikh Hussein vs S.Al.Ordon

Lịch Thi Đấu VĐQG Kuwait

02:00 Al Shabab (KUW) vs Salmiya
02:00 Kazma vs Al Arabi (KUW)

Lịch Thi Đấu VĐQG Costa Rica

09:00 Cartagines vs Sporting (CRC)

Lịch Thi Đấu VĐQG Algeria

04:30 CA BB Arreridj vs CR Belouizdad

Lịch Thi Đấu VĐQG Nam Phi

20:00 Chippa Utd vs Baroka FC
22:00 Blo. Celtic vs Moroka Swallows
01:30 Tshakhuma TM vs Maritzburg Utd
01:30 TS Galaxy vs Orlando Pirates

Lịch Thi Đấu Copa Sudamericana

05:15 Metropolitano vs Melgar
05:15 Atletico/GO vs Newells Old Boys
07:30 12 de Octubre vs Rosario Central
07:30 SD Aucas vs Atletico/PR

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất Scotland

01:00 Inverness C.T. vs Dundee
01:05 Greenock Morton vs Hearts

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

00:00 Chiasso vs Grasshoppers
00:00 Neuchatel Xamax vs SC Kriens
01:00 Stade L. Ouchy vs Schaffhausen
02:30 Wil 1900 vs Aarau

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Thụy Điển

00:00 Helsingborg vs Orgryte

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Áo

23:30 Liefering vs LASK Juniors
23:30 SKU Amstetten vs Blau Weiss Linz

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Arập Xeut

01:35 Sahel (KSA) vs Hazm
01:40 Al Nojoom vs Al Tai
01:45 Al Shoalah vs Ohud Medina
02:10 Al Jabalain vs Al Khaleej(KSA)

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Argentina

07:10 CA Mitre Salta vs Gim.Mendoza

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Colombia

07:40 Union Magdalena vs Dep.Quindio

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Mexico

07:00 Mineros de Zac. vs Oaxaca
09:15 Sonora vs Venados

Lịch Thi Đấu Cúp Pháp

23:45 Rumilly Vallieres vs Toulouse
02:00 Canet Roussillon vs Montpellier

Lịch Thi Đấu Cúp Armenia

18:00 Alashkert vs FC Noah
21:30 Ararat Y vs Ararat-Armenia

Lịch Thi Đấu Cúp Israel

00:30 Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Tel Aviv

Lịch Thi Đấu Cúp Moldova

17:00 Sfintul Gheorghe vs Speranta
20:00 Sheriff Tiraspol vs Milsami

Lịch Thi Đấu Liên Đoàn Nhật Bản

17:00 Kashima Antlers vs Consa. Sapporo

Lịch Thi Đấu Cúp Ai Cập

02:30 Masr lel Maqassah vs Ceramica Cleopatra

Lịch Thi Đấu League One

00:00 Swindon vs Portsmouth
01:00 Rochdale vs Blackpool
01:00 Shrewsbury vs Wigan
01:00 Accrington vs Doncaster Rovers
01:00 Bristol Rovers vs Milton Keynes Dons
01:00 Wimbledon vs Oxford Utd
01:00 Burton Albion vs Lincoln
01:00 Northampton vs Ipswich
01:45 Fleetwood Town vs Crewe Alexandra
01:45 Peterborough Utd vs Gillingham
01:45 Hull City vs Sunderland
01:45 Plymouth Argyle vs Charlton Athletic

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Đức

00:00 Zwickau vs Bayern Munich II
00:00 Munchen 1860 vs Vik.Koln
00:00 Uerdingen vs Dynamo Dresden
00:00 Hallescher vs Verl
00:00 Duisburg vs Kaiserslautern

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Pháp

22:59 Boulogne vs Stade Lavallois

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Scotland

01:45 Forfar Athletic vs Clyde
01:45 Airdrieonians vs East Fife
01:45 Dumbarton vs Partick Thistle
01:45 Montrose vs Cove Rangers
01:45 Peterhead vs Falkirk

Lịch Thi Đấu Brazil Paulista

07:30 Ferroviaria/SP vs Guarani/SP

Lịch Thi Đấu League Two

01:00 Harrogate Town vs Oldham
01:00 Newport vs Crawley Town
01:00 Forest Green vs Exeter City
01:00 Barrow vs Port Vale
01:00 Bolton vs Carlisle
01:00 Bradford City vs Tranmere Rovers
01:00 Colchester Utd vs Southend
01:00 Grimsby vs Morecambe
01:00 Leyton Orient vs Cambridge Utd
01:00 Mansfield vs Scunthorpe Utd
01:00 Stevenage vs Cheltenham
01:00 Walsall vs Salford City

Lịch Thi Đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 Stuttgart II vs Hoffenheim II
22:59 Bayern Alzenau vs Freiburg II
22:59 Homburg vs Mainz II
22:59 Giessen vs TSG Balingen
00:00 SSV Ulm vs TSV Steinbach
00:00 Koblenz vs Astoria Walldorf
00:00 Pirmasens vs FSV Frankfurt
00:00 Stadtallendorf vs Sonnenhof
00:00 TSV Schott Mainz vs Offenbach

Lịch Thi Đấu U21 Ukraine

16:00 Vorskla U21 vs Rukh Vynnyky U21
16:00 FC Lviv U21 vs Dinamo Kiev U21

 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Xem LTD BD hôm nay mới nhất với những trận đấu đỉnh cao diễn ra trong chiều tối đêm nay, rạng sáng mai một cách nhanh, chính xác nhất và hoàn toàn miễn phí.

Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Ý, euro world cup giao hữu được cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.