LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY

Giờ Chủ VS Khách

Lịch Thi Đấu Ngoại Hạng Anh

20:00 Brighton vs Leicester City
20:00 West Ham Utd vs Man Utd
22:30 Tottenham vs Chelsea

Lịch Thi Đấu VĐQG Tây Ban Nha

19:00 Mallorca vs Villarreal
21:15 Real Sociedad vs Sevilla
23:30 Real Betis vs Espanyol
02:00 Valencia vs Real Madrid

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

19:00 Huesca vs Fuenlabrada
21:00 SD Ponferradina vs Malaga
23:15 Eibar vs Sporting Gijon
23:15 Tenerife vs Mirandes

Lịch Thi Đấu VĐQG Italia

17:30 Empoli vs Sampdoria
20:00 Venezia vs Spezia
23:00 Lazio vs Cagliari
23:00 Verona vs Roma
01:45 Juventus vs AC Milan

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Italia

01:30 Parma vs Cremonese

Lịch Thi Đấu VĐQG Đức

20:30 Stuttgart vs B.Leverkusen
22:30 B.Dortmund vs Union Berlin
00:30 Wolfsburg vs Ein.Frankfurt

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Đức

18:30 Darmstadt vs Dynamo Dresden
18:30 Erzgebirge Aue vs Paderborn 07
18:30 St. Pauli vs Ingolstadt

Lịch Thi Đấu VĐQG Pháp

18:00 Nice vs Monaco
20:00 Clermont vs Stade Brestois
20:00 Angers vs Nantes
20:00 Stade Reims vs Lorient
20:00 Troyes vs Montpellier
22:00 Marseille vs Rennes
01:45 PSG vs Lyon

Lịch Thi Đấu VĐQG Scotland

18:00 Dundee Utd vs Dundee
21:00 Livingston vs Celtic
21:00 Rangers vs Motherwell

Lịch Thi Đấu VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 Vizela vs Pacos Ferreira
00:00 Porto vs Moreirense
02:30 Estoril vs Sporting Lisbon

Lịch Thi Đấu VĐQG Hà Lan

17:15 Go Ahead Eagles vs Zwolle
19:30 PSV Eindhoven vs Feyenoord
21:45 Heracles Almelo vs AZ Alkmaar
21:45 Vitesse Arnhem vs Twente

Lịch Thi Đấu VĐQG Nga

20:30 Nizhny Nov vs Arsenal-Tula
23:00 FK Sochi vs Din. Moscow

Lịch Thi Đấu VĐQG Albania

18:45 KF Tirana vs Egnatia Rrogozhine
21:45 Kukesi vs Kastrioti Kruje

Lịch Thi Đấu VĐQG Armenia

21:00 Pyunik vs Sevan FC
21:00 Alashkert vs Noravank SC
21:00 FC Noah vs Van Yerevan
21:00 Ararat-Armenia vs Urartu
21:00 BKMA Yerevan vs Ararat Y

Lịch Thi Đấu VĐQG Azerbaijan

21:00 Neftchi Baku vs Keşla FK

Lịch Thi Đấu VĐQG Ba Lan

17:30 Stal Mielec vs Rakow Czestochowa
20:00 Gornik Zabrze vs Warta Poznan
22:30 Legia Wars. vs Gornik Leczna

Lịch Thi Đấu VĐQG Belarus

20:00 Dinamo Minsk vs Isloch
22:00 Vitebsk vs FK Minsk
00:00 Neman Grodno vs FK Smorgon

Lịch Thi Đấu VĐQG Bulgaria

22:15 Botev Vratsa vs Cska Sofia
00:30 Slavia Sofia vs Ludogorets

Lịch Thi Đấu VĐQG Macedonia

20:00 Bregalnica Stip vs Tikves Kavadarci
20:00 Makedonija vs Rabotnicki
20:00 Shkupi vs Borec Veles
20:00 FK Skopje vs Shkendija
20:00 Renova vs FC Struga
20:00 Pelister vs Academy Pandev

Lịch Thi Đấu VĐQG Bỉ

18:30 Sint Truiden vs Genk
21:00 Antwerpen vs RFC Seraing
23:30 Standard Liege vs Anderlecht
02:00 Kortrijk vs Gent

Lịch Thi Đấu VĐQG Croatia

22:00 Hajduk Split vs Dinamo Zagreb
00:05 NK Osijek vs HNK Gorica

Lịch Thi Đấu VĐQG Estonia

19:00 Flora Tallinn vs Nomme Kalju
23:00 Tammeka Tartu vs Paide Linname.

Lịch Thi Đấu VĐQG Hy Lạp

20:00 Apollon Smirnis vs Volos NFC
22:15 Atromitos vs Panetolikos
22:15 OFI Creta vs AEK Athens
00:30 Lamia FC vs Olympiakos
00:30 Asteras Tripolis vs PAOK

Lịch Thi Đấu VĐQG Iceland

21:00 IA Akranes vs Fylkir
21:00 Leiknir Rey. vs Keflavik
23:15 KR Reykjavik vs Vikingur Rey.
23:15 Hafnarfjordur vs Breidablik
01:30 Valur Rey. vs KA Akureyri

Lịch Thi Đấu VĐQG Israel

23:00 Hapoel Hadera vs Hapoel Jerusalem
23:30 Hapoel Haifa vs HIK Shmona
00:15 Beitar Jerusalem vs Maccabi Netanya

Lịch Thi Đấu VĐQG Kazakhstan

18:00 FK Taraz vs Tobol Kostanay
20:00 Kairat Almaty vs FK Kyzylzhar
22:00 Kaisar Kyzylorda vs Shakhter Kar.

Lịch Thi Đấu VĐQG Latvia

19:00 Riga FC vs FK Liepaja

Lịch Thi Đấu VĐQG Lithuania

17:00 Hegelmann Litauen vs FK Panevezys
19:00 FK Riteriai vs Nevezis

Lịch Thi Đấu VĐQG Luxembourg

21:00 UNA Strassen vs Fola Esch
21:00 Rodange 91 vs Differdange

Lịch Thi Đấu VĐQG Malta

22:00 Birkirkara vs Floriana
00:00 Sliema Wanderers vs Gudja United
02:00 Hamrun Spartans vs Balzan

Lịch Thi Đấu VĐQG Moldova

23:00 Zimbru vs Sheriff Tiraspol

Lịch Thi Đấu VĐQG Montenegro

23:00 Sutjeska vs OFK Petrovac
00:00 Decic Tuzi vs Mornar Bar

Lịch Thi Đấu VĐQG Na Uy

23:00 Valerenga vs Molde
23:00 Stabaek vs Stromsgodset
23:00 Sarpsborg vs Rosenborg
23:00 Mjondalen vs Sandefjord
23:00 Viking vs Bodo Glimt
01:00 Tromso vs Brann

Lịch Thi Đấu VĐQG Phần Lan

19:00 Honka vs Helsinki

Lịch Thi Đấu VĐQG Romania

17:30 Aca. Clinceni vs Arges Pitesti
20:00 Sepsi OSK vs UTA Arad
23:00 Dinamo Bucuresti vs Botosani

Lịch Thi Đấu VĐQG Serbia

23:00 FK Partizan vs Crvena Zvezda

Lịch Thi Đấu VĐQG Slovakia

22:00 Slo. Bratislava vs MSK Zilina

Lịch Thi Đấu VĐQG Slovenia

20:00 Tabor Sezana vs Aluminij
22:00 Koper vs NK Bravo
01:15 Maribor vs Mura

Lịch Thi Đấu VĐQG Séc

21:00 MFk Karvina vs Teplice
21:00 Sparta Praha vs Jablonec
00:00 Bohemians 1905 vs Slavia Praha

Lịch Thi Đấu VĐQG Síp

23:00 Apollon Limassol vs Apoel FC

Lịch Thi Đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Giresunspor vs Konyaspor
20:00 Galatasaray vs Alanyaspor
23:00 Hatayspor vs Kayserispor
23:00 Istanbul BB vs Fenerbahce

Lịch Thi Đấu VĐQG Thụy Điển

20:00 Norrkoping vs Orebro
20:00 Ostersunds vs Elfsborg
22:30 Halmstads vs Kalmar

Lịch Thi Đấu VĐQG Ukraina

21:00 Vorskla vs FC Mynai
23:30 FC Lviv vs Metalist Kharkiv
23:30 Zorya vs Chernomorets

Lịch Thi Đấu VĐQG Áo

19:30 Austria Klagenfurt vs Lask
19:30 Sturm Graz vs Wattens
22:00 RB Salzburg vs Rapid Wien

Lịch Thi Đấu VĐQG Đan Mạch

19:00 Randers vs Nordsjaelland
19:00 Vejle vs Viborg
21:00 Sonderjyske vs Brondby
23:00 Kobenhavn vs Midtjylland

Lịch Thi Đấu VĐQG Hàn Quốc

14:30 FC Seoul vs Suwon FC

Lịch Thi Đấu VĐQG Singapore

16:30 Geylang Intl vs Balestier Kh.

Lịch Thi Đấu VĐQG Thái Lan

18:00 Suphanburi vs Prachuap FC
18:00 Nakhon Ratch. vs Police Tero FC
19:00 BG Pathum United vs Muang Thong Utd

Lịch Thi Đấu VĐQG Uzbekistan

18:00 Andijan vs Pakhtakor
20:30 Metallurg Bekabad vs Kokand-1912

Lịch Thi Đấu VĐQG Argentina

23:30 Patronato Parana vs Estudiantes LP
01:45 CA Platense vs Argentinos Jun.
01:45 Colon vs C. Cordoba SdE
02:00 Defensa YJ vs Banfield
04:00 CA Huracan vs Independiente
06:15 River Plate vs Arsenal Sarandi

Lịch Thi Đấu VĐQG Brazil

21:00 Internacional/RS vs Fortaleza/CE
02:00 Sao Paulo/SP vs Atletico/GO
04:15 Corinthians/SP vs America/MG
06:30 Flamengo/RJ vs Gremio/RS

Lịch Thi Đấu VĐQG Bolivia

02:00 Inde. Petrolero vs Bolivar
04:15 The Strongest vs Jorge Wilstermann
06:30 Oriente Petrolero vs CA Palmaflor

Lịch Thi Đấu VĐQG Colombia

04:00 Deportes Tolima vs Deportivo Cali
06:05 Deportivo Pasto vs Santa Fe
08:10 Rionegro Aguilas vs Atl. Bucaramanga

Lịch Thi Đấu VĐQG Ecuador

02:00 Olmedo vs Mushuc Runa
04:30 Tecnico Uni. vs Manta FC
07:00 LDU Quito vs Emelec

Lịch Thi Đấu VĐQG Peru

23:00 Sport Huancayo vs Uni.San Martin
03:30 Universitario vs Dep. Municipal

Lịch Thi Đấu VĐQG Uruguay

22:30 Liverpool P. (URU) vs CA River Plate (URU)
01:30 Nacional Montevideo vs CA Progreso
03:45 Wanderers vs Plaza Colonia

Lịch Thi Đấu VĐQG Venezuela

05:15 Estu.Merida vs Hermanos Colmenares
07:30 Dep.Lara vs Carabobo

Lịch Thi Đấu VĐQG Mỹ

00:07 Montreal Impact vs Chicago Fire
03:07 Philadelphia Union vs Orlando City
06:37 Portland Timbers vs Los Angeles FC
08:07 Colorado Rapids vs Vancouver WC

Lịch Thi Đấu VĐQG Mexico

07:00 Cruz Azul vs Queretaro
07:06 Monterrey vs Tigres UANL
09:00 Santos Laguna vs Puebla

Lịch Thi Đấu VĐQG Costa Rica

04:00 Cartagines vs Municipal Grecia
04:00 Guadalupe FC vs Herediano
07:00 Santos Guapiles vs Dep. Saprissa

Lịch Thi Đấu VĐQG Nam Phi

20:00 Moroka Swallows vs SuperSport Utd
22:00 Mamelodi Sun. vs TS Galaxy

Lịch Thi Đấu World Cup Futsal 2021

20:00 Brazil Futsal vs Panama Futsal
20:00 Séc Futsal vs Việt Nam Futsal
22:00 B.D.Nha Futsal vs Ma Rốc Futsal
22:00 Solomon Islands Futsal vs Thái Lan Futsal

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 SC Farense vs Benfica B
17:00 Nacional Madeira vs Casa Pia AC
20:00 Chaves vs Porto B

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Nga

17:00 Yenisey vs Tom Tomsk
18:00 Olim. Dolgiye Prudy vs SKA-Khabarovsk
19:00 Spartak Moscow B vs Baltika
19:00 Alania Vla vs Metallurg Lipetsk
20:00 Tekstilshchik Ivanov vs Volgar Astrakhan
21:00 Torpedo Moscow vs FK Orenburg
21:00 Krasnodar B vs Akron Togliatti
21:00 Kamaz vs Neftekhimik Nizh
22:00 Kuban vs Fakel

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Ba Lan

17:40 GKS Tychy vs Widzew Lodz
20:00 Odra Opole vs Stomil Olsztyn
23:00 Puszcza Nie. vs Chrobry Glogow

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Bỉ

21:00 Westerlo vs Deinze
01:00 Lommel vs Lierse

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Israel

23:30 Hapoel Raanana vs Hapoel Acre
23:30 Sektzia Nes Tziona vs INR HaSharon
23:30 Hapoel Kfar Saba vs Beitar TA Ramla
23:30 Hapoel Afula vs H. Petah Tikva
23:30 Bnei Yehuda vs HR Letzion
23:30 Kafr Qasim vs Maccabi Bnei Raina
23:30 Hapoel Umm Al Fahm vs Ahi Nazareth
23:30 AS Ashdod vs Hapoel R. Gan

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Na Uy

20:00 Fredrikstad vs Ullensaker/Kisa

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Phần Lan

20:00 PK-35 vs MP Mikkeli
20:00 Klubi 04 Helsinki vs TPS Turku
20:00 MuSa Pori vs Jaro
20:00 RoPS Rovaniemi vs KPV Kokkola
20:00 Gnistan vs JIPPO
20:00 EIF Ekenas vs VPS Vaasa

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Séc

01:00 Brno vs Vik.Zizkov

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Tuzlaspor vs Bursaspor
20:00 Samsunspor vs Genclerbirligi
23:00 Altinordu SK vs Denizlispor
23:00 Adanaspor vs Umraniyespor

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Thụy Điển

18:00 Akropolis IF vs Vasteras
20:00 Falkenbergs vs Osters

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Áo

15:30 Rapid Wien II vs Grazer AK

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Đan Mạch

18:00 Hvidovre IF vs Vendsyssel FF
20:00 Nykobing vs Jammerbugt

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Nhật Bản

13:00 Blaublitz Akita vs Giravanz Kita.
15:00 Sagamihara vs Renofa Yamaguchi
16:00 Tokyo Verdy vs Alb. Niigata (JPN)
17:00 Zweigen Kan. vs Matsumoto Yama.

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Hàn Quốc

14:00 Chungnam Asan vs Ansan Greeners
16:30 Seoul E-Land vs Daejeon Hana Citizen

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Argentina

01:00 Atletico Atlanta vs Temperley
01:00 San Telmo vs Def.Belgrano
02:00 Ind.Rivadavia vs Tristan Suarez
04:05 Alvarado MDP vs Quilmes

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Brazil

02:00 Vasco DG/RJ vs Cruzeiro/MG

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Colombia

02:00 Leones FC vs Real Cartagena
03:00 Atletico vs Fortaleza

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

00:05 New York RB II vs Memphis 901
05:05 San Diego Loyal vs Tacoma Defiance

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Mexico

00:00 Atlante vs Celaya

Lịch Thi Đấu Vòng loại Nữ Châu Á

17:00 Bangladesh Nữ vs Jordan Nữ
19:30 Malaysia Nữ vs Thái Lan Nữ

Lịch Thi Đấu Cúp Latvia

19:00 FK Liepaja vs Valmiera / BSS
22:00 Rigas Futbola Skola vs Riga FC

Lịch Thi Đấu Cúp Kuwait

00:00 Al Nasr (KUW) vs Kazma

Lịch Thi Đấu Vòng loại WC Nữ 2023

23:00 Israel Nữ vs B.D.Nha Nữ

Lịch Thi Đấu Giao Hữu BD Nữ

22:00 Ma Rốc Nữ vs Mali Nữ

Lịch Thi Đấu League One

22:00 Sunderland vs Accrington

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Italia

19:30 Latina vs Foggia
19:30 Alto Adige vs Pergolettese
19:30 Paganese vs Taranto
19:30 Fidelis Andria vs Vibonese
19:30 Potenza SC vs Monterosi FC
19:30 Turris Neapolis vs AZ Picerno
19:30 AC Trento vs Giana Erminio
19:30 Padova vs Triestina
19:30 Catania vs Bari
19:30 Messina vs Virtus Francavilla
19:30 Palermo vs Catanzaro
19:30 Piacenza vs Aurora Pro Patria
22:30 Carrarese vs Grosseto
22:30 Teramo vs Pesaro
22:30 US Seregno vs AC Renate
22:30 US Fermana vs Modena
22:30 Viterbese Calcio vs Cesena
22:30 Imolese Calcio vs Siena
22:30 Juventus U23 vs Pro Vercelli
22:30 Lecco vs Feralpisalo
22:30 Montevarchi vs Pescara
22:30 Ancona vs Pontedera
22:30 Albinoleffe vs Mantova
22:30 Luchese vs US Olbia
01:30 Virtus Verona vs Legnano

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Đức

18:00 Freiburg II vs Viktoria Berlin
19:00 Verl vs Kaiserslautern

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Phần Lan

19:00 PeKa vs PK Keski Uusimaa
22:30 FC Kiffen vs Mypa
22:30 PEPO vs NJS Nurmijarvi
22:30 SJK Akatemia vs Vaajakoski

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Thụy Điển

18:00 Orebro Syrianska vs Pitea IF
21:00 Dalkurd FF vs Sollentuna FK
21:00 Hammarby Talang vs Hudiksvalls FF
21:00 Lulea vs Umea
22:00 Sandvikens vs Assyriska

Lịch Thi Đấu Aus Brisbane

14:00 Mount Gravatt vs The Lakes
15:00 Centenary Stormers vs Albany Creek

Lịch Thi Đấu Aus Queensland

13:00 Gold Coast Knights vs Eastern Suburbs
14:45 Redlands Utd vs Gold Coast Utd
15:00 Brisbane Roar U21 vs Moreton Bay Utd
15:00 Capalaba vs Peninsula Power
15:00 Logan Light. vs Olympic FC QLD
15:00 Brisbane Strikers vs Sunshine Coast

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Nhật Bản

11:00 Fujieda MYFC vs Fukushima Utd
13:00 Azul Claro Numazu vs Kamatamare San.
15:00 Grulla Morioka vs Tegevajaro Miyazaki
16:00 Nagano Parceiro vs Roas. Kumamoto

Lịch Thi Đấu Japan Football League

11:00 FC Kariya vs Nara Club
11:00 Veertien Mie vs Kochi United SC
13:00 Iwaki FC vs Honda FC

Lịch Thi Đấu Nữ Nhật

11:00 Ehime FC Nữ vs Iga Kunoichi Nữ
11:00 AS Harima Albion Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ
13:00 Orca Kamogawa Nữ vs Cerezo Osaka Nữ

Lịch Thi Đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc

19:00 Altona 93 vs Phonix Lubeck
20:00 VfV 06 Hildesheim vs Hannoverscher SC
20:00 Atlas Delmenhorst vs Oldenburg 1897

Lịch Thi Đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00 Ger.Halberstadt vs VSG Altglienicke
18:00 Tasmania Berlin vs Union Furstenwalde
18:00 FC Eilenburg vs Lok.Leipzig
18:30 Meuselwitz vs Berlin AK 07

Lịch Thi Đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 SSV Ulm vs Hessen Kassel
19:00 Sonnenhof vs TSG Balingen
19:00 Offenbach vs Astoria Walldorf

Lịch Thi Đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00 Fortuna Koln vs Fort.Dusseldorf II
19:00 Bonner SC vs A.Aachen

Lịch Thi Đấu U23 Anh

18:00 Chelsea U23 vs Arsenal U23
20:00 Southampton U23 vs Burnley U23
20:00 Liverpool U23 vs Leeds Utd U23

Lịch Thi Đấu U21 Thụy Điển

20:00 Hacken U21 vs Varbergs BoIS U21
20:00 Orebro SK U21 vs Djurgardens U21

 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Xem LTD BD hôm nay mới nhất với những trận đấu đỉnh cao diễn ra trong chiều tối đêm nay, rạng sáng mai một cách nhanh, chính xác nhất và hoàn toàn miễn phí.

Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Ý, euro world cup giao hữu được cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.